Đèn năng lượng mặt trời liền thể cao cấp Blue Carbon BCT-OLF100W
Giá bán
Mua online giảm 2.150.000 ₫ chỉ còn
(Giá đã bao gồm VAT)
6.440.000 ₫
Khuyến mãi
  • Chỉ áp dụng giao hàng, không lắp đặt
  • Nhập mã DMTSOLAR giảm thêm 3% tối đa 100K cho đơn hàng từ 2.000.000đ trở lên.
  • Giảm thêm 10.000đ khi thanh toán trước bằng hình thức chuyển khoản
  • Mua càng nhiều giảm càng sâu (Liên hệ Hotline 0978.126.123)
  • Giá và khuyến mãi có thể kết thúc sớm
Thương hiệu: Blue Carbon
Công suất: 100W - 300W
Xem chi tiết
Chia sẻ:
Đèn năng lượng mặt trời liền thể Blue Carbon 80W
>>>Xem đầy đủ: Đèn năng lượng mặt trời Blue Carbon
Đèn liền thể 100W cao cấp
Đèn năng lượng mặt trời liền thể 100W
Đèn liền thể LED Cree cao cấp
Đèn năng lượng mặt trời Pin Mono
Đèn liền thể nhôm cao cấp
Cấu tạo đèn liền thể năng lượng mặt trời 100W
Chứng nhận đèn Blue Carbon
Chính sách bán hàng và hậu mãi tốt
  • Thời gian bảo hành lên đến 36 tháng (tuỳ sản phẩm, tham khảo chi tiết tại mục thông số của đèn)
  • Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ một triệu (1.000.000vnđ)
  • Giảm giá 5 - 10% cho đơn hàng tiếp theo tại DMT Solar.
  • Sản phẩm cung cấp luôn đúng thông số, đúng chất lượng và đúng giá.
  • Giảm ngay 50.000đ khi mua hàng trực tiếp tại DMT solar.
>>> Tham khảo đầy đủ: Đèn đường năng lượng mặt trời liền thể tại DMT Solar
Liên hệ ngay DMT Solar để được hỗ trợ tốt nhất
Hotline: 0978.126.123
Vì sao chọn DMT Solar?
Sản phẩm nguồn gốc xuất xứ rõ ràng
Bảo hành 2 - 3 năm, đổi trả trong 12 tháng đầu
Luôn được kiểm tra chất lượng trước khi bàn giao
Công ty nhập khẩu trực tiếp tại nhà máy
CÔNG TY TNHH DMT SOLAR VIỆT NAM
Văn phòng: 365A đường Tô Ngọc Vân, Phường Thới An, TP Hồ Chí Minh (Xem bản đồ)
Trụ sở: 26/1B Ấp Nam Lân, Xã Bà Điểm, TP Hồ Chí Minh
Hotline: 0978.126.123 - CSKH/Bảo hành: 1900.099901 - Doanh nghiệp: (028) 999.99.123
Email: [email protected] - [email protected]
Web: www.dmtsolar.com - www.dmtsolar.vn
Đèn đường năng lượng mặt trời Dự án - Công trình | Chiếu sáng đường phố
Xem tất cả
Có thể bạn thích
Đèn UFO Rạng Đông Năng Lượng Mặt Trời 150W | Chính Hãng
Xem nhanh
20% GIẢM
Đèn pha năng lượng mặt trời 4 ô 100W NEWSTAR NT100W
Xem nhanh
24% GIẢM
Đèn pha năng lượng mặt trời 60W giá rẻ P-60S
34% GIẢM