Đèn pha năng lượng mặt trời 300W DMT-P300TR
Giá bán
Mua online giảm 350.000 ₫ chỉ còn
(Giá đã bao gồm VAT)
1.900.000 ₫
Khuyến mãi
  • Chỉ áp dụng giao hàng, không lắp đặt
  • Nhập mã DMTSOLAR giảm thêm 3% tối đa 100K cho đơn hàng từ 2.000.000đ trở lên.
  • Giảm thêm 10.000đ khi thanh toán trước bằng hình thức chuyển khoản
  • Mua càng nhiều giảm càng sâu (Liên hệ Hotline 0978.126.123)
  • Giá và khuyến mãi có thể kết thúc sớm
Công suất: 300W - 499W
Đèn Pha năng lượng mặt trời 300W DMT-P300TR do DMT Solar cung cấp chính hãng, cam kết chất lượng, giá rẻ, bảo hành dài hạn, giao và lắp đặt tận nơi. Với công suất cao phù hợp các sự án chiếu sáng thông xóm, sân nhà, xưởng,..
Xem chi tiết
Chia sẻ:
Đèn pha năng lượng mặt trời 300W DMT-P300TR có công suất 300W, đây là mức công suất tương đối lớn trong số các mẫu đèn năng lượng mặt trời hiện nay. Chúng thường được dùng cho các khu vực chiếu sáng có diện tích rộng, pha bảng hiệu quảng cáo lớn, đèn thôn xóm, sân xưởng và những nơi cần sử dụng nguồn sáng mạnh để hoạt động thường xuyên. Dưới đây là thông tin chi tiết về sản phẩm để quý khách tham khảo.
đèn pha TR
Thông số kỹ thuật đèn pha năng lượng mặt trời 300W:
Mã sản phẩm DMT-P300TR
Công suất 300W
Panel Poly (5V/40W)
LED SMD5730 360 Led
Lumen  2300LM
Mức độ bảo vệ IP66
Pin LiFePO4 3.2V /33.000mAh
Thời gian sạc 5 giờ
Thời gian chiếu sáng Hơn 12 giờ
Kích thước đèn 385x350x55mm
Diện tích chiếu sáng 150m²
Kích thước Panel 350x630x17mm
Chất liệu Nhôm đúc dày chất lượng
Bảo hành 24 tháng
Đổi mới  30 ngày nếu lỗi nhà sản xuất
Thông tin cơ bản của đèn pha năng lượng mặt trời 300W DMT-P300TR:
Thông số:
  • Đèn pha 300W có kích thước 385mm * 350mm. So với các mẫu đèn pha năng lượng mặt trời hiện có trên thị trường thì bạn có thể dễ dàng nhận thấy đèn có kích thước to hơn khá nhiều. Ngoài ra đèn được thiết kế đặc biệt với 04 khoang đèn giúp đèn tập trung ánh sáng tốt hơn.
  • Tấm năng lượng mặt trời có kích thước 630mm * 350mm. Tương tự với kích thước đèn thì tấm năng lượng cũng tương đối lớn hơn so với các sản phẩm trôi nổi hiện tại trên thị trường. Tất nhiên bạn cũng có thể dễ dàng so sánh điều này tại trang thông tin kỹ thuật của các nhà cung cấp.
  • Đèn có tổng cộng 360 chíp Leds SMD trong 04 khoang đèn.
  • Dung lượng pin 33.000mAh, cho thời gian chiếu sáng trung bình từ 10-12 giờ/ngày.
  • Diện tích chiếu sáng là 150m2.
Kích thước đèn mặt trời
Pin Lithium sắt photphat - LiFePO4:
  • Pin LiFePO4 chất lượng cao
  • Dung lượng pin cao cho thời gian chiếu sáng khi Pin đầy lên tới 12 giờ/ngày.
  • Sạc đầy chỉ trong 5 giờ trong điều kiện thời tiết tốt.
  • Lõi pin  chất lượng cao được trang bị trên mẫu đèn pha 300W năng lượng mặt trời cũng ít sinh ra nhiệt( kẻ thù của những viên pin) trong quá trình nạp xả năng lượng hơn, và hoạt động hiệu suất cao ngoài trời, giảm khả năng chai pin hơn 40% so với những lõi pin kém chất lượng khác.
Pin lưu trữ đèn 300W
Tấm năng lượng Polysilicon 5V/40W
  • Có màu sẫm hơn nên giúp hấp thụ nhiệt tốt hơn
  • Chuyển hóa quang năng thành điện năng tốt hơn
  • Có thể sạc liên tục vào những ngày mưa
  • Dây sạc nối tấm năng lượng và đèn to, dày hơn giúp tốc độ nạp nhanh hơn.
Tấm năng lượng mặt trời đèn 300W
Bộ sản phẩm đèn pha năng lượng mặt trời 300W DMT-P300TR:
  • 01 x tấm pin năng lượng mặt trời Poly 40W/5V.
  • 01 x thanh sắt hình chữ U để nối giữa tấm pin với vị trí lắp đặt.
  • 01 x đèn pha năng lượng mặt trời 300W được tran bị chíp Led SMD cao cấp.
  • 01 x remote điều khiển từ xa, nhiều chế độ.
  • 01 x bộ vít cố định tấm năng lượng và thanh sắt chữ U.
  • 01 x tệp hướng dẫn sử dụng cơ bản.
  • 01 x cặp Pin gắn remote
  • 01 x phiếu bảo hành
  • 01 x phiếu giảm giá 5 - 10% cho những lần mua hàng tiếp theo.
ảnh đèn năng lượng mặt trời 300W
Hình ảnh thực tế đèn pha năng lượng mặt trời 300WPhiên bản mới nhất đèn 300W
Cách lắp đặt đèn pha 300W sử dụng năng lượng mặt trời:
  • Bước 2: Lắp đèn vào vị trí đã cố định vít nở
  • Bước 3: Tương tự bạn khoan vị trí cần lắp đặt tấm năng lượng mặt trời
  • Bước 4: Gắng tấm năng lượng với khung sắt chữ U
  • Bước 5: Cố định tấm năng lượng với ốc nở đã lắp tại bước 3
Cách lắp đèn pha 300W
Lưu ý khi lắp đặt và sử dụng:
  • Hãy lắp đặt Pin theo hướng nghiêng để nước không bị đọng trên mặt pin làm giảm hiệu suất sạc pin
  • Nên lắp đặt Pin xoay về hướng có nhiều ánh nắng nhất trong ngày
  • Tránh trường hợp lắp đặt dưới tán cây, tòa nhà cao khuất nắng
  • Chỉ nên lắp đặt đèn ở chiều cao tối đa là 6m để đảm bảo độ sáng cho đèn
Chính sách bán hàng:
BẢO HÀNH: Sản phẩm được bảo hành 24 tháng.
ĐỔI TRẢ: 1 đổi 1 trong 30 ngày đầu nếu phát sinh lỗi từ nhà sản xuất.
Trên đây là tổng hợp thông tin về đèn pha năng lượng mặt trời 300W DMT-P300TR để quý khách tham khảo.
LIÊN HỆ NGAY TỚI SĐT 0978.126.123 ĐỂ NHẬN ƯU ĐÃI DÀNH CHO 5 KHÁCH HÀNG ĐẦU TIÊN TRONG THÁNG NÀY NHÉ!
>> Xem ngay: Những mẫu đèn năng lượng mặt trời bán chạy nhất hiện nay
Vì sao chọn DMT Solar?
Sản phẩm nguồn gốc xuất xứ rõ ràng
Bảo hành 2 - 3 năm, đổi trả trong 12 tháng đầu
Luôn được kiểm tra chất lượng trước khi bàn giao
Công ty nhập khẩu trực tiếp tại nhà máy
CÔNG TY TNHH DMT SOLAR VIỆT NAM
Văn phòng: 365A đường Tô Ngọc Vân, Phường Thới An, TP Hồ Chí Minh (Xem bản đồ)